YLKK mátmótorar
Mótorar í YLKK-seríunni uppfylla landsstaðalinn GB755 og viðeigandi IEC-staðla. Mótorgrindin er soðin með stálplötu og býður upp á framúrskarandi stífleika og titringsþol. Þeir eru framleiddir með F-einangrunarbyggingu og VPI-lofttæmisþrýstijafnvægisferli. Stöðugt fyllingar- og losunarkerfi fyrir legur tryggir þægilegt viðhald.
Upplýsingar
| Rammastærð | 355-710 (6 kV) /400-710(10 þús.)V) |
| Úttak | 185kW-3150kW (6 kV)/220kW-2500kW(10kV) |
| Spenna/tíðni | 6kV, 10kV/50Hz |
| Festingarfyrirkomulag | Spjallborðsútgáfa 1 |
| Verndargráðu | IP44/IP54/IP55 |
| Kælingaraðferð | IC611/IC616 |
| Einangrunarflokkur | F |
| Umhverfishitastig | -15°C ~ +40°C |
| Skylda | S1 |
| Þjónustuþáttur | 1.0 |
Uppsetning og heildarvíddir (6KV)
| Rammanúmer | Pól | N | P | M | D | E | F | G | T | LA | AC | AD | L | AF |
| 355 | 4,6 | 880 | 1000 | 940 | 100 | 210 | 28 | 90 | 6 | 32 | 1100 | 800 | 2300 | 1500 |
| 400 | 4, 6, 8, 10 | 1000 | 1150 | 1080 | 110 | 210 | 28 | 100 | 6 | 35 | 1150 | 850 | 2500 | 1650 |
| 450
| 4 | 1120
| 1250
| 1180
| 120 | 210 | 32
| 109 | 6
| 35
| 1300
| 900
| 2700
| 1800
|
| 6,8,10,12 | 130 | 250 | 119 | |||||||||||
| 500
| 4 | 1250
| 1400
| 1320
| 130 | 250
| 32 | 119 | 8
| 35
| 1400
| 965
| 2900
| 2000
|
| 6,8,10,12 | 140 | 36 | 128 | |||||||||||
| 560
| 4 | 1400
| 1600
| 1500
| 150 | 250 | 36 | 138 | 8
| 42
| 1600
| 1100
| 3300
| 2200
|
| 6,8,10,12 | 160 | 300 | 40 | 147 | ||||||||||
| 630
| 4 | 1600 | 1800 | 1700 | 170 | 300 | 40 | 157 | 9 | 42 | 1800 | 1200 | 3600
| 2400 |
| 6,8,10,12 | 180 | 45 | 165 |
Athugið: Gögnin í töflunni eru til viðmiðunar fyrir notendur. Ef einhverjar misræmi eru við handahófskennda skrána skal handahófskennda skráin gilda.
Festing og heildarvíddir (10KV)
| Rammanúmer | Pól | N | P | M | D | E | F | G | T | LA | AC | AD | L |
| 400 | 4,6 | 1000 | 1150 | 1080 | 110 | 210 | 28 | 100 | 6 | 35 | 1100 | 800 | 2500 |
| 450 | 4, 6, 8, 10 | 1120 | 1250 | 1180 | 110 | 210 | 28 | 100 | 6 | 35 | 1300 | 1050 | 2700 |
| 500
| 4 | 1250
| 1400
| 1320
| 130
| 210 | 32
| 119
| 8
| 35
| 1400
| 1110
| 2900
|
| 6,8,10,12 | 250 | ||||||||||||
| 560
| 4 | 1400
| 1600
| 1500
| 150 | 250 | 36 | 138 | 8
| 42
| 1600
| 1200
| 3300
|
| 6,8,10,12 | 160 | 300 | 40 | 147 | |||||||||
| 630 | 4 | 1600 | 1800 | 1700 | 170 | 300 | 40 | 157 | 9 | 42 | 1800 | 1300 | 3600 |
| 6,8,10,12 | 180 | 45 | 165 |
Athugið: Gögnin í töflunni eru til viðmiðunar fyrir notendur. Ef einhverjar misræmi eru við handahófskennda skrána skal handahófskennda skráin gilda.







