IE3 skilvirkni mótor
IE3 serían mótorar eru búr-aflrásarmótorar hannaðir í samræmi við IEC60034-30 staðla og IE3 orkunýtni.
Upplýsingar
| Staðall | IEC60034-30 |
| Rammastærð | 80-355 |
| Úttak | 0,75 kW-315 kW |
| Skilvirkniflokkur | IE3 |
| Spenna / tíðni | ≤1000V/50Hz, 60Hz |
| Verndargráðu | IP55/IP56/IP65/IP66 |
| Einangrunarflokkur/Hitastigshækkunarflokkur | F/B |
| Festingarfyrirkomulag | IM B3/IM B5/IM B35/IM Útgáfa 1 |
| Umhverfishitastig | -15°C ~ +40°C |
| Rakastig ætti að vera minna en 90% | |
| Hæð yfir sjávarmáli ætti að vera lægri en 1000 m | |
| Kælingaraðferð | IC411/IC416/IC418/IC410 |
| Skylda | S1 |
| Þjónustuþáttur | 1.0 |
Framleiðsluferli verksmiðjunnar
Pöntunarupplýsingar
● Þessi vörulisti er eingöngu til upplýsingar fyrir notendur. Vinsamlegast afsakið að ef einhverjar breytingar verða á vörunni verða engar frekari athugasemdir gerðar fyrirfram.
● Vinsamlegast athugið við pöntun gögn um aflgjafa, svo sem gerð mótorsins, afl, spennu, hraða, einangrunarflokk, verndarflokk, festingaraðferð o.s.frv.
● Við getum hannað og framleitt sérstaka mótora í samræmi við kröfur viðskiptavina eins og hér segir
1. sérstakar spennur, tíðnir og afl
2. sérstakir einangrunar- og verndarflokkar
3. með vinstri tengikassa, tvöföldum ásendum og sérstökum ásum
4. Háhitamótorar eða lághitamótorar.
5. Notkun á hálendinu eða utandyra
6. Meiri afl eða sérstakir þjónustuþættir
7. með upphitun, legum eða vafningum PT100, PTC, o.s.frv.
8. með kóðara, einangruðum legum eða einangruðum legum.
9. Aðrar kröfur.
Ef einhverjar af þessum vörum vekja áhuga þinn, vinsamlegast láttu okkur vita. Við gefum þér með ánægju tilboð þegar við höfum fengið nákvæmar upplýsingar. Við höfum okkar eigin sérfræðinga í rannsóknum og þróun til að uppfylla allar kröfur. Við hlökkum til að fá fyrirspurnir frá þér fljótlega og vonumst til að fá tækifæri til að vinna með þér í framtíðinni. Velkomin(n) að skoða fyrirtækið okkar.










