Y serían (IP23) Háspennu þriggja fasa ósamstilltur spannbúnaður
Háspennumótorinn í Y-seríunni er þriggja fasa ósamstilltur rafmótor með íkornabúri. Mótorinn er með verndarflokk IP23, málspennan er 6KV eða 10 KV.
Upplýsingar
| Rammastærð | H355-710MM (6kV), H450-710MM (10kV) |
| Málstyrkur | 220 kW-5000 kW (6 kV) 、250 kW-3550 kW (10 kV) |
| Orkunýtingargráður | IE1 |
| Spenna og tíðni | 6kV / 50Hz, 10kV / 50Hz |
| Verndarstig | IP23 |
| Einangrunarstig/Hitahækkun | F |
| Uppsetningaraðferð | B3 |
| Umhverfishitastig | -15°C ~ +40°C |
| Kælingaraðferð | IC01 |
| Skylda | S1 |
| Þjónustuþáttur | 1.0 |
Pöntunarupplýsingar
● Þessi vörulisti er eingöngu til viðmiðunar fyrir notendur. Vinsamlegast afsakið að ef einhverjar breytingar á vörum munu ekki leiða til frekari tilgreiningar fyrirfram. Þessi vörulisti er eingöngu til viðmiðunar fyrir notendur. Vinsamlegast afsakið að ef einhverjar breytingar á vörum munu ekki leiða til frekari tilgreiningar fyrirfram.
● Vinsamlegast athugið málgögnin við pöntun, svo sem gerð mótorsins, afl, spennu, hraða, einangrunarflokk, verndarflokk, festingartegund og svo framvegis.
● Við getum hannað og framleitt sérstaka mótora eins og hér segir í samræmi við kröfur viðskiptavinarins:
1. sérstök spenna, tíðni og afl;
2. sérstakur einangrunarflokkur og verndarflokkur;
3. með tengikassa vinstra megin, tvöföldum ásendum og sérstökum ás;
4. mótor fyrir háan hita eða lágan hita;
5. notað á hásléttu eða utandyra;
6. meiri afl eða sérstakur þjónustustuðull;
7. með hitara, PT100 fyrir legur eða vindingar, PTC og svo framvegis;
8. með kóðara, einangruðum legum eða einangruðum legugrind;
9. með öðrum kröfum.






