Y2 rifjakældir mótorar
Háspennumótorar í Y2 seríunni eru algerlega lokaðir íkornabúrsmótorar. Mótorarnir eru framleiddir með verndarflokki IP54, málspennan er 6kv eða 10KV.
Upplýsingar
| Rammastærð | 355-560 (6 kV) / 400-560 (10 kV) |
| Úttak | 185kW-2000kW (6 kV)/185kW-1600kW(10kV) |
| Spenna/tíðni | 6kV,10kV/50Hz |
| Verndargráðu | IP54/IP55/IP56/IP65/IP66 |
| Einangrunarflokkur | F |
| Festingarfyrirkomulag | IM B3/IM B35/IM Útgáfa 1 |
| Umhverfishitastig | -15°C ~ +40°C |
| Kælingaraðferð | IC411 |
| Skylda | S1 |
| Þjónustuþáttur | 1.0 |
Styrkleikar okkar
1. Skilvirk og nýstárleg sýnishornsþjónusta með faglegu og ströngu gæðaeftirlitskerfi.
2. Faglegt þjónustuteymi á netinu, öllum tölvupósti eða skilaboðum verður svarað innan sólarhrings.
3. Við höfum sterkt teymi sem er tilbúið að veita viðskiptavinum okkar þjónustu af heilum hug.
4. Við krefjumst þess að viðskiptavinir séu í fyrsta sæti og starfsfólk sé hamingjusamt.
5. Hafðu gæði í fyrirrúmi.
6. OEM og ODM, getur samþykkt sérsniðna hönnun/merki/vörumerki og umbúðir.
7. Ítarlegri framleiðslutæki, strangt gæðaprófunar- og eftirlitskerfi til að tryggja framúrskarandi gæði.
8. Hraður afhendingartími: Við höfum okkar eigin verksmiðjur og faglega framleiðendur, sem sparar þér tíma í samningaviðræðum við viðskiptafyrirtæki. Við munum gera okkar besta til að uppfylla kröfur þínar.
Við trúum staðfastlega að við höfum alla getu til að veita þér ánægða vöru. Við viljum safna áhyggjum þínum og byggja upp nýtt langtíma samlegðarástarsamband. Við lofum öllum eftirfarandi: sama framúrskarandi, betra verð; rétt verð, betri gæði.







