Rennihringjamótorar
Tæknilegar upplýsingar
| Rammastærð | 280-800 mm |
| Úttak | 75-3150 kW |
| Málspenna | 380V/415V/660V/690V/1140V/3KV/3,3KV/6KV/6,6KV/10KV/10,5KV/11KV |
| Festingarfyrirkomulag | IM B3 |
| Verndargráðu | IP21/IP23/IP44/IP54/IP55/IP56 |
| Kælingaraðferð | IC01/IC016/IC611/IC616/IC666 |
| Fjöldi staura | 4P/6P/8P/10P/12P |
| Einangrunarflokkur | FH |
| Umhverfishitastig | Hæð yfir sjávarmáli ætti að vera lægri en 1000 m; -15°C ~ +40°C |
| Skylda | S1 |
| Þjónustuþáttur | 1.0 |
Skrifaðu skilaboðin þín hér og sendu þau til okkar







