IE1 skilvirkni mótor
Upplýsingar
| Staðall | IEC60034-30 |
| Rammastærð | 80-355 |
| Úttak | 0,18 kW-315 kW |
| Skilvirkniflokkur | IE1 |
| Spenna/tíðni | ≤1000V/50Hz, 60Hz |
| Verndargráðu | IP55/IP56/IP65/IP66 |
| Einangrunarflokkur/Hitastigshækkunarflokkur | F/B |
| Festingarfyrirkomulag | IM B3/IM B5/IM B35/IM Útgáfa 1 |
| Umhverfishitastig | -15°C ~ +40°C |
| Rakastig ætti að vera minna en 90% | |
| Hæð yfir sjávarmáli ætti að vera lægri en 1000 m | |
| Kælingaraðferð | IC411/IC416/IC418/IC410 |
| Skylda | S1 |
| Þjónustuþáttur | 1.0 |
Pöntunarupplýsingar
● Þessi vörulisti er eingöngu til upplýsingar fyrir notendur. Við biðjumst afsökunar á því að hafa ekki tilkynnt um breytingar á vörunni fyrirfram.
● Við pöntun skal tilgreina gerð mótorsins, afl, spennu, hraða, einangrunarflokk, verndarflokk, festingaraðferð o.s.frv.
● Við getum hannað og framleitt sérstaka mótora eftir kröfum viðskiptavina á eftirfarandi hátt
1. sérstök spenna, tíðni og afl
2. sérstakir einangrunar- og verndarflokkar
3. með vinstri tengikassa, tvöföldum ásendum og sérstökum ásum
4. Mótorar sem virka við háan eða lágan hita.
5. Notkun í mikilli hæð eða utandyra
6. Meiri afl eða sérstakir þjónustuþættir
7. með upphitun, legum eða vafningum PT100, PTC, o.s.frv.
8. með kóðara, einangruðum legum eða einangruðum legubúnaði
9. Aðrar kröfur.









