Framboð ODM DC mótor Burstalaus mótor Burstalaus DC mótor BLDC mótor Rafmótor Servómótor 57bl3a90 36V 24V 48V 8 pólar 3000 snúninga 185W 62W 125W 0.2n. M 0.4n. M 0.6n. M
„Gæði fyrst, heiðarleiki sem grunnur, einlæg aðstoð og gagnkvæmur hagnaður“ er hugmynd okkar, í viðleitni til að skapa stöðugt og sækjast eftir framúrskarandi framboði fyrir ODM DC mótor burstalausan mótor burstalausan DC mótor BLDC mótor rafmótor servó mótor 57bl3a90 36V 24V 48V 8 pólar 3000rpm 185W 62W 125W 0.2n. M 0.4n. M 0.6n. M. Eins og er hlökkum við til enn stærra samstarfs við erlenda viðskiptavini byggt á gagnkvæmum ávinningi. Hafðu samband við okkur án endurgjalds til að fá frekari upplýsingar.
„Gæði fyrst og fremst, heiðarleiki sem grunnur, einlæg aðstoð og gagnkvæmur hagnaður“ er hugmynd okkar, í viðleitni til að skapa stöðugt og stunda ágæti fyrirKína burstalaus jafnstraumsmótor og rafmótorSérsniðnar pantanir eru samþykktar með mismunandi gæðaflokkum og sérstakri hönnun viðskiptavina. Við hlökkum til að koma á góðu og farsælu samstarfi í viðskiptum með langtímasamningum við viðskiptavini um allan heim.
IE4 serían mótorar eru búr-aflrásarmótorar hannaðir í samræmi við IEC staðla og IE4 orkunýtni.
Upplýsingar
| Staðall | IEC60034-30-1 |
| Rammastærð | H80-450MM |
| Málstyrkur | 0,75 kW-1000 kW |
| Gráður eða orkunýtni | IE4 |
| Spenna og tíðni | 400V/50Hz |
| Verndargráður | IP55 |
| Einangrunarstig/Hitahækkun | F/B |
| Uppsetningaraðferð | B3, B5, B35, V1 |
| Umhverfishitastig | -15°C ~ +40°C |
| Rakastig ætti að vera minna en 90% | |
| Hæð yfir sjávarmáli ætti að vera lægri en 1000 m | |
| Kælingaraðferð | IC411, IC416, IC418, IC410 |
| Skylda | S1 |
| Þjónustuþáttur | 1.0 |
| Skylda | S1 |
| Þjónustuþáttur | 1.0 |



Pöntunarupplýsingar
● Þessi vörulisti er eingöngu til viðmiðunar fyrir notendur. Vinsamlegast afsakið að ef einhverjar breytingar á vörum munu ekki leiða til frekari tilgreiningar fyrirfram. Þessi vörulisti er eingöngu til viðmiðunar fyrir notendur. Vinsamlegast afsakið að ef einhverjar breytingar á vörum munu ekki leiða til frekari tilgreiningar fyrirfram.
● Vinsamlegast athugið málgögnin við pöntun, svo sem gerð mótorsins, afl, spennu, hraða, einangrunarflokk, verndarflokk, festingartegund og svo framvegis.
● Við getum hannað og framleitt sérstaka mótora eins og hér segir í samræmi við kröfur viðskiptavinarins:
1. Sérstök spenna, tíðni og afl;
2. Sérstök einangrunarflokkur og verndarflokkur;
3. Með tengikassa vinstra megin, tvöföldum ásendum og sérstökum ás;
4. Háhitamótor eða lághitamótor;
5. Notað á hásléttu eða utandyra;
6. Meiri afl eða sérstakur þjónustustuðull;
7. Með hitara, PT100 fyrir legur eða vindingar, PTC og svo framvegis;
8. Með kóðara, einangruðum legum eða einangruðum legubyggingu;
9. Með öðrum kröfum okkar, „Gæði fyrst, heiðarleiki sem grunnur, einlæg aðstoð og gagnkvæmur hagnaður“ er hugmynd okkar, í viðleitni til að skapa stöðugt og sækjast eftir ágæti fyrir framboð á ODM DC mótor, burstalausum mótor, burstalausum DC mótor, BLDC mótor, rafmótor, servó mótor 57bl3a90 36V 24V 48V 8 pólar 3000rpm 185W 62W 125W 0.2n. M 0.4n. M 0.6n. M. Eins og er hlökkum við til enn stærra samstarfs við erlenda viðskiptavini byggt á gagnkvæmum ávinningi. Hafðu samband við okkur án endurgjalds til að fá frekari upplýsingar.
Við bjóðum upp á burstalausa jafnstraumsmótora og rafmótora frá Kína. Sérsniðnar pantanir eru samþykktar með mismunandi gæðaflokkum og sérstakri hönnun viðskiptavina. Við hlökkum til að koma á góðu og farsælu samstarfi í viðskiptum með langtímasamningum við viðskiptavini um allan heim.



