IE2 skilvirkni mótor
Upplýsingar
| Staðall | IEC60034-30 |
| Rammastærð | 80-355 |
| Úttak | 0,18 kW-355 kW |
| Skilvirkniflokkur | IE2 |
| Spenna/tíðni | ≤1000V/50Hz, 60Hz |
| Verndargráðu | IP55/IP56/IP65/IP66 |
| Einangrunarflokkur/Hitastigshækkunarflokkur | F\B |
| Festingarfyrirkomulag | IM B3/IM B5/IM B35/IM Útgáfa 1 |
| Umhverfishitastig | -15°C -+40°C |
| Rakastig ætti að vera minna en 90% | |
| Hæð yfir sjávarmáli ætti að vera lægri en 1000 metrar | |
| Kælingaraðferð | IC411/IC416/IC418/IC410 |
| Skylda | S1 |
| Þjónustuþáttur | 1.0 |
Framleiðslubúnaður
Pöntunarleiðbeiningar
● Þessi vörulisti er eingöngu til viðmiðunar fyrir viðskiptavini. Vinsamlegast afsakið að ef einhverjar breytingar verða á vörunni verða engar frekari athugasemdir gerðar fyrirfram.
● Þegar þú pantar skaltu gæta að pöntunarupplýsingum, svo sem afli, spennu, hraða, einangrunarflokki, verndarflokki, uppsetningargerð o.s.frv. mótorgerðarinnar.
● Við getum sérsniðið hönnun og framleiðslu á sérstökum mótorvörum í samræmi við kröfur þínar.
1. Sérstök spenna, tíðni og afl.
2. Sérstök einangrunarflokkur og verndarflokkur;
3. Vinstri hlið með tengiboxi, tvöföldum ásenda og sérstökum ás;
4. Háhitamótorar eða lághitamótorar;
5. Til notkunar á hálendinu eða utandyra.
6. Meiri afl eða sérstakur þjónustustuðull.
7. Með hitara, legum eða vafningum úr PT100, PTC o.s.frv.
8. Með kóðara, einangruðum legum eða einangruðum legum.
9. Aðrar kröfur.









