SCZ serían samstilltar tregðumótorar
SCZ serían samstilltar tregðumótorar eru sjálfstætt hannaðir. Mótorinn er þriggja fasa rafmótor með segulmagnaða anisótrópíska snúningsbyggingu, notar IEC staðlaða rammastærðarhönnun til að mæta mismunandi þörfum viðskiptavina og getur boðið upp á IE5, IE4, IE3 seríuna, þar á meðal hreina samstillta tregðumótor.
Upplýsingar
| Staðall | IEC60034 |
| Rammastærð | H80-315mm |
| Málstyrkur | 0,75 kW-200 kW |
| Gráður eða orkunýtni | IE5 |
| Spenna og tíðni | 400V/50Hz |
| Verndarstig | IP55 |
| Einangrunarstig/Hitahækkun | F/B |
| Uppsetningaraðferð | B3, B5, B35, V1 |
| Umhverfishitastig | -15°C ~ +40°C |
| Rakastig ætti að vera minna en 90% | |
| Hæð yfir sjávarmáli ætti að vera lægri en 1000 m | |
| Kælingaraðferð | IC411 |
| Skylda | S1 |
| Þjónustuþáttur | 1.0 |
Pöntunarupplýsingar
● Þessi vörulisti er eingöngu til viðmiðunar fyrir notendur. Vinsamlegast afsakið að ef einhverjar breytingar á vörum munu ekki leiða til frekari tilgreiningar fyrirfram. Þessi vörulisti er eingöngu til viðmiðunar fyrir notendur. Vinsamlegast afsakið að ef einhverjar breytingar á vörum munu ekki leiða til frekari tilgreiningar fyrirfram.
● Vinsamlegast athugið málgögnin við pöntun, svo sem gerð mótorsins, afl, spennu, hraða, einangrunarflokk, verndarflokk, festingartegund og svo framvegis.
● Við getum hannað og framleitt sérstaka mótora eins og hér segir í samræmi við kröfur viðskiptavinarins:
1. sérstök spenna, tíðni og afl;
2. sérstakur einangrunarflokkur og verndarflokkur;
3. með tengikassa vinstra megin, tvöföldum ásendum og sérstökum ás;
4. mótor fyrir háan hita eða lágan hita;
5. notað á hásléttu eða utandyra;
6. meiri afl eða sérstakur þjónustustuðull;
7. með hitara, PT100 fyrir legur eða vindingar, PTC og svo framvegis;
8. með kóðara, einangruðum legum eða einangruðum legugrind;
9. með öðrum kröfum.










