YVF breytir-fóðraðir mótorar
Mótorar í YVF-seríunni nota íkornabúrsrotorbyggingu, búnir aðskildum ásflæðisöndunarvél til að tryggja góða kælingu við mismunandi hraða.
Upplýsingar
| Rammastærð | 80-355 |
| Úttak | 0,75 kW-355 kW |
| Spenna/tíðni | ≤1000V/50Hz, 60Hz |
| Hlaupsvæði fyrir fast tog og hlaupsvæði fyrir fast afl | 5-50Hz og 50-100Hz |
| Verndargráðu | IP55/IP56/IP65/IP66 |
| Einangrunarflokkur/Hitastigshækkunarflokkur | F/B |
| Festingarfyrirkomulag | IM B3/IM B5/IM B35/IM Útgáfa 1 |
| Umhverfishitastig | -15°C ~ +40°C |
| Rakastig ætti að vera minna en 90% | |
| Hæð yfir sjávarmáli ætti að vera lægri en 1000 m. Kæling | |
| Kælingaraðferð | IC416 |
| Skylda | S1 |
| Þjónustuþáttur | 1.0 |
Pöntunarupplýsingar
● Þessi vörulisti er eingöngu til viðmiðunar fyrir notendur. Vinsamlegast afsakið að ef einhverjar breytingar á vörum munu ekki leiða til frekari tilgreiningar fyrirfram. Þessi vörulisti er eingöngu til viðmiðunar fyrir notendur. Vinsamlegast afsakið að ef einhverjar breytingar á vörum munu ekki leiða til frekari tilgreiningar fyrirfram.
● Vinsamlegast athugið málgögnin við pöntun, svo sem gerð mótorsins, afl, spennu, hraða, einangrunarflokk, verndarflokk, festingartegund og svo framvegis.
● Við getum hannað og framleitt sérstaka mótora eins og hér segir í samræmi við kröfur viðskiptavinarins:
1. sérstök spenna, tíðni og afl;
2. sérstakur einangrunarflokkur og verndarflokkur;
3. með tengikassa vinstra megin, tvöföldum ásendum og sérstökum ás;
4. mótor fyrir háan hita eða lágan hita;
5. notað á hásléttu eða utandyra;
6. meiri afl eða sérstakur þjónustustuðull;
7. með hitara, PT100 fyrir legur eða vindingar, PTC og svo framvegis;
8. með kóðara, einangruðum legum eða einangruðum legugrind;
9. með öðrum kröfum.








