YH Marine Motors
YH serían mótorar eru algerlega lokaðir viftukældir þriggja fasa ósamstilltir rafmótorar til notkunar í sjó.
Upplýsingar
| Rammastærð | 80-355 |
| Úttak | 0,75 kW-315 kW |
| Spenna/tíðni | ≤1000V/50Hz, 60Hz |
| Verndargráðu | IP55/IP56/IP65/IP66 |
| Einangrunarflokkur/Hitastigshækkunarflokkur | F/B |
| Festingarfyrirkomulag | IM B3/IM B5/IM B35/IM Útgáfa 1 |
| Umhverfishitastig | 0°C ~ +45°C |
| Rakastig ætti að vera minna en 90% | |
| Kælingaraðferð | IC411, IC416, IC418, IC410 |
| Skylda | S1 |
| Þjónustuþáttur | 1.0 |
Pöntunarupplýsingar
● Þessi vörulisti er eingöngu til viðmiðunar fyrir notendur. Vinsamlegast afsakið að ef einhverjar breytingar á vörum munu ekki leiða til frekari tilgreiningar fyrirfram. Þessi vörulisti er eingöngu til viðmiðunar fyrir notendur. Vinsamlegast afsakið að ef einhverjar breytingar á vörum munu ekki leiða til frekari tilgreiningar fyrirfram.
● Vinsamlegast athugið málgögnin við pöntun, svo sem gerð mótorsins, afl, spennu, hraða, einangrunarflokk, verndarflokk, festingartegund og svo framvegis.
● Við getum hannað og framleitt sérstaka mótora eins og hér segir í samræmi við kröfur viðskiptavinarins:
1. sérstök spenna, tíðni og afl;
2. sérstakur einangrunarflokkur og verndarflokkur;
3. með tengikassa vinstra megin, tvöföldum ásendum og sérstökum ás;
4. mótor fyrir háan hita eða lágan hita;
5. notað á hásléttu eða utandyra;
6. meiri afl eða sérstakur þjónustustuðull;
7. með hitara, PT100 fyrir legur eða vindingar, PTC og svo framvegis;
8. með kóðara, einangruðum legum eða einangruðum legugrind;
9. með öðrum kröfum.
Umsóknir
Við býr yfir háþróaðri framleiðslutækni og leitumst að nýjungum í vörum okkar. Á sama tíma hefur góð þjónusta styrkt gott orðspor okkar. Við teljum að svo lengi sem þú skilur vöruna okkar, þá verður þú að vera tilbúinn að gerast samstarfsaðili okkar. Hlökkum til að sjá fyrirspurn þína.








